Announcement

Collapse
No announcement yet.

the incredible van helsing ยากมากกก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• the incredible van helsing ยากมากกก

ผมเล่นถึงด่านที่มันให้สู้กับบอสหนอนขุด ในรังแมงมุมครับ ที่มันต้องกดสวิสก่อนแล้วค่อยไปฟันหนอนอะครับ ตัวบอสมันไม่เก่งเท่าไหร่แต่พวกแมงมุมทำไมมันเก่งจังเลยครับ ผมเวล 13 ฟันแทบไม่เข้าเลยครับ แต่มันฟันผม 7-8ทีตาย แล้วพวกแมงมุมตัวสีฟ้าๆมันก็ slow จนผมเดินไม่ออกเลย ผมเล่นสายดาบนะครับ def 200 กว่าๆ แต่ถ้าโดนแมงมุมรุม ไม่เกิน 5วิ ตาย ใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ แล้วผ่านกันยังไงบ้าง

ปล1. ตอนสร้างตัวละคร ผมไม่ได้ไปปรับความยากของมันนะครับ มันมายังไงผมก็เล่นแบบนั้นแหละ น่าจะ normal มั้ง
    ปล2. ทำไมตัวละครมันชอบหายอะครับ บางทีออกแล้วเข้าใหม่ ตัวหายซะงั้น
    ปล3. เกมส์นี้มอนเตอร์มันไม่เกิดใหม่เหรอครับ ตายแล้วตายเลย?

ขอบคุณครับ

เพิ่งได้มาลง ยังหาวิธี identify item ไม่ได้เลย มึนๆ

Comment

คลิ๊กขวาไงครับ

Comment

Working...
      X