Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomb Raider ด่านที่ต้องลุยน้ำไม่ให้ไฟช๊อต ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tomb Raider ด่านที่ต้องลุยน้ำไม่ให้ไฟช๊อต ผ่านยังไงครับ

Screenshot (2).jpg

ขอบคุณครับ

ใช้โป๊ะ(ที่อยู่ทางซ้ายมือ)ให้เป็นประโยชน์ครับ ใบ้เท่านี้แล้วกัน

Comment

ใช้แพ(หรือเปล่า)ที่อยู่ทางซ้ายมือ มันลากไปลากมาได้ครับ

Comment

Originally posted by chienthegooners View Post
        ใช้โป๊ะ(ที่อยู่ทางซ้ายมือ)ให้เป็นประโยชน์ครับ ใบ้เท่านี้แล้วกัน
        Originally posted by hitokil2i View Post
        ใช้แพ(หรือเปล่า)ที่อยู่ทางซ้ายมือ มันลากไปลากมาได้ครับ
        ขอบคุณมากครับ จะพยายามอีกทีครับ 555

Comment

ใช้แพ ไปรองตรงไฟคับ

Comment

Working...
          X