Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาเกมส์ star wars รบกวนผู้รู้เข้ามาบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาเกมส์ star wars รบกวนผู้รู้เข้ามาบอกทีครับ

ตามหาเกมส์ star wars ภาคนึงอะครับ ตอนเริ่มต้นมาด่านแรกมันจะให้เราเล่นเป็น darth vader ตอนจบด่านแรก จะเจอกับบอสเป็นฝ่ายดี สู้กันตรงริมทะเล เท่าที่จำได้นะ และด่านสุดท้ายหลังจากเราสู้กับ darth vader ชนะแล้ว มันจะให้เราเลือกว่าเราจะจัดการ darth vader หรือสู้กับ sith lord ไม่ใช่ภาค the force unleshed นะครับ ภาพสวยกว่ามาก แต่ผมจำไม่ได้ว่าภาคอะไร ขอบคุณครับ

ถ้าด่านเเรกไปบุกดาววู้กกี้ เเล้วเจอบอสเป็นสู้กับเจไดมีฮู้ดคลุมหัว กับเจอเด็กคนหนึ่ง (ซึ่งก็เป็นตัวเอก) ก็ Force unleashed เเหละครับ (มี 2 ภาค เเต่ภาค 2 ไม่มีการเล่นเป็น darth vader ในโหมดเนื้อเรื่อง) ตอนจบให้เลือกว่าจะฆ่า darth vader หรือ ฆ่า emperor

ถ้าไม่ใช่ เป็นพวก Battle Front หรือ เปล่าครับ

Comment

ที่ท่านว่ามานี่มันภาค the force unleshed ชัดๆ เลยนะครับ = =

Comment

Working...
      X