Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ Sniper Elite V2 ด่านที่มีการปล่อยจรวจ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ Sniper Elite V2 ด่านที่มีการปล่อยจรวจ ครับ

ขอความช่วยเหลือ Sniper Elite V2 ด่านที่มี การปล่อยจรวจ ครับ
    เล่นไม่ผ่านซักที ไม่รู้ตั้งทำยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by lutherking View Post
    ขอความช่วยเหลือ Sniper Elite V2 ด่านที่มี การปล่อยจรวจ ครับ
    เล่นไม่ผ่านซักที ไม่รู้ตั้งทำยังไงครับ

ขอบคุณมากครับ
    ให้คุณเล็งแล้วยิงไปที่ฝาปิดถังน้ำมันของเครื่องบินครับก่อนที่เครื่องบินจะขึ้นซูมเข้าไปแล้วจะเห็นเองครับ

Comment

Working...
    X