Announcement

Collapse
No announcement yet.

deadspace3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• deadspace3

deadspace3 ด่านที่มีผู้หญิง ชุดเหลือง มีตัวประหลาดอยู่ในโดม แล้วเราจะไปต่อยังไงครับ กดตัว บี แล้วแต่มันชี้ให้เราไปทางตัวประหลาด แต่มันไม่มีทางไป มีแต่ลีฟ แต่ขึ้นไม่ได้

ขอรายละเอียดหน่อยสิครับผมเล่นจบแล้ว

Comment

เล่นที่ Chapter ไหน แล้วหาเอาในกูเกิ้ลก็ได้ครับ (จุดอ่อนของคนไทยเนี่ยแหละครับ ไม่อ่านภาษาอังกฤษกันเลย ผมเองก็ไม่เก่งภาษาแต่มีความอดทนพอที่จะเรียนรู้ภาษาจากการเล่นเกม)

Comment

จบไปรอบนึงแล้วครับ ไม่ใช่เพราะอะไร แต่เป็นเพราะบัค..เกม นี่เอง

Comment

Working...
        X