Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยคับ Far Cry 3 v.1.04+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยคับ Far Cry 3 v.1.04+++

คือว่าเล่นมาไกลพอควรละคับ แต่เซฟไม่ได้ ออกเกมส์ เข้ามาใหม่ไม่เห็นเซฟอ่ะคับ
    อีกอย่างจะลองใช้สูตรก็ใช้ไม่ได้ ขอความช่วยเหลือทีคับ ขอบคุณคับ(เล่นเริ่มใหม่มา 5-6รอบละ)

ตอนเข้าเกมส์ลอง Run as administrator ดูครับเพราะเมื่อก่อนผมก็เป็น มัน Autosave ไม่เสร็จสักที ทำให้ save ไม่ได้ เหมือนว่าไม่มีสิทธิ์ในการเขียนข้อมูลในการ save ส่วนเรื่องสูตรผมว่าไม่ใช้มันกว่านะครับ พยายามเก็บหนังสัตว์ป่ามา craft ของกับไล่เปิดเสาให้ครบแค่นี้ก็เล่นง่ายขึ้นเยอะแล้วครับ

Comment

Working...
    X