Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far cry 3 แผ่นแท้ ไม่อ่านแผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Far cry 3 แผ่นแท้ ไม่อ่านแผ่น

ผมลองไปใส่ในเครื่องของเพื่อนผมมันอ่านซะงั้น แต่เครื่องผมไม่อ่าน เกมอื่นก็โหลดได้ปกติ

DVD ROM หัวอ่านเสียไม่ค่อยดี

Comment

น่าจะเคลมได้มั้งครับ ยังไม่ได้ใช้ CD-Key ใช่ไหมครับ ถ้าใช้แล้วก็แย่เลย หรืออาจจะเป็น ที่ ROM ของท่านครับ งานเป็นของ บริษัทไหนเอ๊ย

Comment

ยังไม่ได้ใช้CD-Keyครับ ถ้าเป็นที่ROM แนะนำหน่อยครับจะเปลี่ยน แผ่นบริษัทนิว อีร่าครับ i5 3570 กับ660ti ปรับสุดทุกอย่างลื่นปะครับ

Comment

Working...
        X