Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil May Cry 5 เซฟเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil May Cry 5 เซฟเกม

Devil May Cry 5 ใครเล่นแล้วบ้างครับ

ท่านใดพอจะทราบบ้างว่ามันเก็บเซฟเกมไว้ที่ไหน เครื่องผมมัน undo รีแล้วหายหมด

c:\ProgrameData\Stream\

Comment

ท่านใดทราบบ้างว่ากดต่อยทำงัยครับ

Comment

ต้องไปตบบอส succubus แล้วจะได้มาครับ
        กับอักอันเป็นท่าของโซ่สีฟ้าใช้ดึงตัวเราไปต่อย อันนี้ซื้อเอาครับ

Comment

Originally posted by ridermai View Post
          ท่านใดทราบบ้างว่ากดต่อยทำงัยครับ
          ต้องได้หมัดมาก่อนครับแล้วกดขวาเปลี่ยนขวานเป็นหมัด วิธีใช้เหมือนใช้ขวานครับ

Comment

แล้วไม่เล่นผ่านสตรีม ทำยังไงคับ อิอิ

Comment

Originally posted by aerosprite View Post
              ต้องได้หมัดมาก่อนครับแล้วกดขวาเปลี่ยนขวานเป็นหมัด วิธีใช้เหมือนใช้ขวานครับ
              เปลี่ยนขวานเป็นหมัดกดยังไงครับ

Comment

หมุนเม้าขึ้นหรือลงนี่ละครับ ส่วนปืนก็กดตรงกลางเม้าครับ

Comment

บอส นักข่าวฆ่างัยอ่ะครับ ที่มันปล่อยแต่แสงใส่เราอ่ะ

Comment

ใช้หมัดชาจไว้แล้วต่อยให้พอดีกับจังหวะที่แสงมันจะถึงตัวเราครับ แล้วพอถูกจังหวะแสงมันจะวิ่งไปโดนนักข่าว เราก็เข้าไปต่อยมันได้ ประมาณ 1 ชุด ทำไปเรื่อยๆจน ตาย ^^

Comment

Originally posted by Nicest01 View Post
                      ใช้หมัดชาจไว้แล้วต่อยให้พอดีกับจังหวะที่แสงมันจะถึงตัวเราครับ แล้วพอถูกจังหวะแสงมันจะวิ่งไปโดนนักข่าว เราก็เข้าไปต่อยมันได้ ประมาณ 1 ชุด ทำไปเรื่อยๆจน ตาย ^^
                      thankครับ ผ่านแล้วครับ

Comment

http://www.siam-share.com/thread-504-1-1.html

เอาโกงเกมมาฝาก

Comment

DMC-DevilMayCry 2013-02-08 21-30-10-93.jpgรบกวนหน่อยครับ ภาพในเกมมันเป็นเงาดำไปหมดเลยครับ แก้ยังไงครับ มีรูปครับ

Comment

Working...
                          X