Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ เล่น GTA IV แล้วภาพเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ เล่น GTA IV แล้วภาพเป็นแบบนี้

เคยโหลดมาเล่นครั้ง1คับไม่เป็นแบบนี้ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอกลับมาเล่นใหม่หลังจาก2ปีภาพเป็นแบบนี้เลย

คอมผม
    amd ll*4 635
    ram 4g
    vga hd 5770 qice

ช่วยทรีนะคับ พอดีอยากกลับมาเล่นอีก แต่เจอภาพแบบนี้เซงมากๆคับ อันนี้เวอร์ชั่น 1.0.7.0 นะคับ

ตัวเกมมีปัญหารึป่าวครับ

ผมเคยเป็น ออกแล้วเข้าใหม่ก็หายครับ

Comment

ไม่หายคับ ออกเข้าใหม่ยังไงก็เหมือนเดิมอะ ลงลบละลงใหม่เป็นเหมือนเดิมเลย T_T

Comment

ผมไม่แน่ใจว่าตัวเกมที่คุณลงก่อนหน้า กับตัวที่ลงปัจจุบัน เป็นตัวเดียวกันหรือเปล่านะ

แต่ภาพแบบนี้ผมเคยเป็นตอนที่ลงเกมตัวที่มันบอกว่า Maximum Graphic

พอกลับไปลงตัวเดิม ภาพก็กลับมาเป็นปกติ

Comment

ผมก็ลงตัว Maximum Graphic ภาพเป็นเหมือนกันเลย ต้องไปหาตัวธรรมดามาลงครับ

Comment

Maximum Graphic ผมก็เป็น ต้องลงตัวธรรมดา แล้วเสริม mod เอา

Comment

Working...
            X