Announcement

Collapse
No announcement yet.

... NBA 2K13 OCZ CLUB ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by gero5555 View Post
    ได้เล่นละ แต่ยากมาก TT ดั้งยังไม่เปนเลยเหมือนเดิมอีกแว้ววววว TT
    555 ตอนนี้ผมก็มึนๆ เหมือนกันอะท่าน เพราะสเต็ปที่ใช้มันเปลี่ยนจาก 12 ไปเยอะอะ กำลังงงอยู่เลยเข้า training camp ซะเลย 55555

Comment

Originally posted by spiritfire View Post
      ของผมโหลดตัวเต็ม 7GB กว่าๆ มาลงคับ ก็ใช้ crack จากที่ในเว็บไว้ลง เล่นได้ไม่มีปัญหาเด้งหรือหลุดนะคับ

ปล. ภาพสวยขึ้นแต่กินสเปคน้อยลงได้ยังไงหว่า เพราะภาค 12 ได้ fps ราวๆ 60 แต่ภาค 13 ได้ fps 90 เลยอะ system เดียวกัน ปรับทุกอย่างสุดเหมือนกัน เหอๆ งงดีเหมือนกัน แล้วก็บังคับเล่นท่าก็เหมือนจะยากขึ้นในการใช้งานบางจังหวะ (สงสัยเพราะยังไม่ค่อยคล่องเท่าไรนัก ไว้เล่นๆ ไปคงจะชินไปเอง เหอๆ)

โหลดมาจากเวปอะไรหรอคับ ๆ ? ใช้ แครก Reloaded หรือเปล่าอ่าๆ

Comment

บังคับไม่เป็นกันเลยทีนี้

Comment

Originally posted by jokermon View Post
          โหลดมาจากเวปอะไรหรอคับ ๆ ? ใช้ แครก Reloaded หรือเปล่าอ่าๆ
          ผมโหลดมาจากเว็บของ skidrow เองเลยอะคับ ส่วน crack ก็เอาจากเว็บนั้นเหมือนกัน

Sent from my XT910 using Tapatalk 2

Comment

จะมา PGM มั้ยหนอ ใจจริงไม่อยากโหลดเลยเกมนี้ แต่เห็นในเวปบิตแล้วอดใจไม่ไหวจะกดโหลดทุกทีเลย

Comment

เมื่อวานนั่งเล่นอยู่ครึ่งวัน..แต่อยู่ใน Training Camp 2ชั่วโมงครึ่งนะ T T
              .
              .
              ก็ขอวิจารณ์ตามความเห็นส่วนตัวหน่อยละกันครับ...

จุดที่คิดว่าดีขึ้น...
              1.รายละเอียดของกราฟฟิคดีขึ้นพอสมควร
              2.ไม่ใช้สเป็คเครื่องสูงขึ้นแถมเกมส์เพลย์ยังไหลลื่นไม่มีอาการแลคหรือกระตุกให้เห็น..ผมเล่นที่ 1920x1080/All HIGH/AA 8x
              (win7 sp1 32bit+i5 750@3.8g.+แรม 4g.+GTX470 800/1800)
              3.รูปแบบการเคลื่อนไหวดูสมจริงและสมูทขึ้น..การเคลื่อนไหวการกระเด้งของบอลดูธรรมชาติขึ้น

ส่วนที่ไม่ค่อยชอบก็คงเป็นเรื่องของการใช้อนาล๊อกขวาร่วมกับปุ่มชู๊ตนั่นแหละครับ..จำทำให้ยุ่งยากทำไม ><
              จังหวะทำคะแนนพอควงท่าด้วยอนาล๊อกขวาแล้วลืมกดชู๊ตทุกทีเลย T T คงต้องเล่นไปอีกซักพักถึงจะชินมือ ^^"

Comment

เล่นยากอิ๊บอ๋ายเลยครับ ตอนนี้เล่น my player สไตล์จ่ายอย่างเดียว 0 แต้ม 5 assist ตลอด 55+

Comment

เรื่องท่ายิงมี 2 แบบครับ คือใช้ analog ขวา หรือใช้ปุ่มดูใน advance control ได้
                  เช่นท่าจะใช euro step layup ก็กด x 2 ครั้ง จะ running float ก็กดยิงแล้วดัน analag ซ้ายสวนทางกับแป้นครับ
                  ท่าหากินของผมเลยภาคนี้ spin layup / euro step / float พวกนี้
                  ใน advance control มีทุกท่าครับลองดูครับ แต่ยังจำได้ไม่หมด
                  Last edited by kosterz; 4 Oct 2012, 11:33:36.

Comment

ผมว่าเราน่าจะปรับเองได้นา ถ้าอนาล็อคขวาไม่ถนัด

Comment

ผมว่ามันหลอกง่ายกว่าเดิมนะ ankle break บ่อยมาก สนุกดี
                      my player เล่นสนุกกว่าเดิม pg 170cm แหวกไปดั้งได้บ่อยดี ภาคเก่านี้โกงstatusแหวกเข้าได้แต่ไม่ดั้งซะงั้น งงเบย

ปล.มันใช่ไมค์ออกคำสั่งเหมือนxboxได้ไหมเนี่ย ผมเห็นสมูทเล่นแล้ว อยากใช้ pick & roll จริงๆ
                      Last edited by TRaptor; 4 Oct 2012, 15:45:27.

Comment

เหมือนจะเล่นยากกว่าเดิม ครับ ผมลองเล่นแล้ว ปุ่มอะไรเปลี่ยนไปหมดเลย แต่กราฟฟิคกินสเปคน้อยลง ภาพสวยขึ้น

Comment

โหมด BlackTop ตัว Star ประจำทีมหายไปไหนหมดอ่ะ ครับ - - !

Comment

Originally posted by TRaptor View Post
                            ผมว่ามันหลอกง่ายกว่าเดิมนะ ankle break บ่อยมาก สนุกดี
                            my player เล่นสนุกกว่าเดิม pg 170cm แหวกไปดั้งได้บ่อยดี ภาคเก่านี้โกงstatusแหวกเข้าได้แต่ไม่ดั้งซะงั้น งงเบย

ปล.มันใช่ไมค์ออกคำสั่งเหมือนxboxได้ไหมเนี่ย ผมเห็นสมูทเล่นแล้ว อยากใช้ pick & roll จริงๆ
                            แนะนำหน่อยครับ ผมเล่น PG ไป 3-4 เกม รู้สึกถอดใจ แทนที่ฝั่งตรงข้ามจะขาหัก ผมดันหักซะเอง 5 5 5

เพิ่มเติม : ไมค์มีแต่ xbox นะครับรู้สึก kinect อะ
                            เพิ่มเติม : Drill ภาคนี้ไม่เพิ่มสกิลใช่มั้ยครับ ได้แต่ SP

Comment

ปวดจิต โหลดลงมาลงเล่นไม่ได้ ใคร XP เข้าไม่เด้ง บอกทีสิทำไง - -* เห็นมีแต่คนบอก XP เด้งหมด

Comment

XP น่าจะเล่นไม่ได้ครับ
                                เล่นง่ายสนุกดี แอร์ยากหน่อย แทปดัง ไม่ติดเลย เศร้า

Comment

Working...
                                X