Announcement

Collapse
No announcement yet.

DOTA 2 ภาพเบลอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DOTA 2 ภาพเบลอ

ใครเล่นบอกผมหน่อยแก้ยังไง ผมปรับสุดหมด ทั้งในเกม ทั้งใน AMD VECC สุดหมดแล้ว tt'

ช่วยทีครับ

ช่วยทีครับ TT

Comment

ปรับหน้า แอดวาด แล้วต้องย้อนไปหน้า general กด apply ด้วยนะ

แล้วปิดเกมส์เปิดใหม่ดู ถ้าไม่ได้ก็ไหว้เจ้าที่ รอผู้รู้อีกที

Comment

ผมว่ามันสุดได้เเค่นั้นเเหละคับ เพราะผมก้ปรับเสุดหมดเหมือนกันภาพเเย่มากๆ เสียดายรอเล่นมาตั้งนานสุดท้ายกลับไป ดอทเหมือนเดิม

Comment

แย่ตรงไหน ภาพโคตรสวย ปรับปิดเปล่า

Comment

ปรับ render ให้สุดสิครับ แล้วจะรู้ว่าสวยขนาดไหน

Comment

เบลอเหมือนกันไม่รู้ปรับตรงไหนหรือว่าการ์ดจอผมห่วยไป

Comment

มีคีย์มั้งไหมครับ ผมขอ สักคีย์ยินดีซื้อหรือตอบเเทนด้วยอาไรก็ได้ครับท่าน หรือมีวิธีหา PM บอกหน่อยครับ

Comment

ปรับไม่เป็นหรือปล่าว DOTA2 นี่แหละ ภาพสวยสุดและ ปรับ render สุดรึยัง

ปรับ Resolution เท่าไหร่ ?

ปรับตรง Advance ด้วยน้ะ แล้วก็ไปกด Apply ด้วย

พอกดแล้ว จอจะมืดไปแปปนึง แสดงว่า ปรับแล้ว!

Comment

เบลอเหมือนกัน ตัวอักษรก็เล็ก ภาพไม่คม ทั้งๆที่ปรับ redder100แล้ว ปรับ 16:9 จอ 1600*900แล้ว
                    คอมใหม่
                    i5+R9 270X เพิ่งถอยมาเมื่อวาน

ตอนแรกคมนะ ถอดการ์ดจอออกแล้วเสียบใหม่ พอดีจะติดพัดลมที่เคาเพิ่ม มันเกะกะ เลยถอดออกมาก่อน
                    เสียบไปใหม่ เปิดมาเล่น ปรับแล้ว ตัวอักษรกับภาพมันไม่โฟกัสเลย เสียบก็แน่นนะ ไดร์เวอก็ลบแล้วลงใหม่แล้ว ภาพจากเกมอื่นก็ปกติ เซงสัส

Comment

Working...
                    X