Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบวิธีเล่น Kingdoms of Amalur Reckoning บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเลเวล 7 อยู่ครับ ไปเล่นเควส The widow's wraith ครับ แล้วมันต้องฆ่าชาวบ้านใน webwood
    ทำให้ เควส gossamer end ที่มันต้อง upgrade ล้มเหลวไปครับ
    มันจะเป็นอะไรป่าวอ่ะ มีทางอื่นให้อัพอีกมั้ย

Comment

• เล่นเกมส์นี้เกมส์เดียว เหมือนได้เล่นหลายๆ เกมส์รวมกัน เจ๋งจริง
      Last edited by ThePhantom; 9 Aug 2012, 17:28:39.

Comment

• Originally posted by jammai View Post
        ขุดหน่อย เพิ่งได้แตะเกมส์นี้ ขอบอกสนุกมาก

ผมว่าสนุกกว่า skyrim นะ (ความเห็นส่วนตัว)
        ลุงทนายติดเกมส์

Comment

• ผู้รู้ตอบทีครับ อยากทราบวิธีเปิดประตูทีล็อคอยู่อะครับ ของผมมันขึ้น people keyนี้ละ ผมก็เลยไล่เก็บเควสคนในเมืองนั้นหมดเลยเเต่ก็ยังเข้าไปไม่ได้อะครับ

ใครพอรู้มั่งครับว่าต้องทํายังไง

Comment

• Originally posted by lnnocenttz View Post
            ผู้รู้ตอบทีครับ อยากทราบวิธีเปิดประตูทีล็อคอยู่อะครับ ของผมมันขึ้น people keyนี้ละ ผมก็เลยไล่เก็บเควสคนในเมืองนั้นหมดเลยเเต่ก็ยังเข้าไปไม่ได้อะครับ

ใครพอรู้มั่งครับว่าต้องทํายังไง
            เมืองไหนครับ

Comment

• กุญแจเปิดกล่องนิหาจากไหนหรอครับ พอดีเพิ่งเล่น มันมากๆๆ เวล10เอง

Comment

• Originally posted by deathdakid View Post
                ผมเลเวล 7 อยู่ครับ ไปเล่นเควส The widow's wraith ครับ แล้วมันต้องฆ่าชาวบ้านใน webwood
                ทำให้ เควส gossamer end ที่มันต้อง upgrade ล้มเหลวไปครับ
                มันจะเป็นอะไรป่าวอ่ะ มีทางอื่นให้อัพอีกมั้ย
                มีครับ คือพอเข้าถ้ำไป คุยกะคนที่ให้เราไปฆ่าชาวบ้านอะครับ มีให้เลือกคือ
                1.ฆ่าชาวบ้าน
                2.ฆ่าผู้หญิงคนนั้นซะ

ไม่ว่าเลือกข้อไหนหลังจากเควสนี้เราจะได้บ้านในหมู่บ้านนั้นมา 1หลังครับ (อัพเกรดบ้านได้จาก NPC ซ่อมของในหมู่บ้านนั้น)
                * * *เกมนี้หลายๆเควสมักมีทางเลือกให้เราแบบนี้ตลอดครับ (ก่อนคุยกด F5 เซฟกันไว้ก่อนก็ดีครับ)

Comment

• กลับมาเล่นอีกครั้งเริม่จาก0 เลยเอ้อ มีใครเล่นใหม่บ้างครับผม

Comment

• ฆ่าบอสมังกรไงอ่าคับ

Comment

• มันโกง backpack ไม่ได้แล้วเหรอคับ

Comment

• เมือง Legend Of Dead Kel ผมไม่มี อ่ะ

ไอเมืองลอยฟ้าอ่ะครับ แมพไม่ขึ้น ทำไง อ่าา

Comment

• ขออนุญาตขุดขึ้นมาหน่อยยังมีคนเล่นอยู่บ้างมั้ย??
                          พอดีกำลังมีปัญหากับการคราฟเกราะ

Comment

Working...
                          X