Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ ถาม-ตอบ ปัญหาสด สด กับนาย Hangger

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบละครับ ใครมีข้อสงสัย รบกวน กระทู้นี้เลยน่าจะช่วยๆกันตอบได้ผมยังไม่ได้โหลดมาเล่นเลย เกรงว่าจะช่วยอะไรมะได้มาก

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=415014

Comment

• พอจะมีท่ากดของเกมส์ pure จอยxbox บ้างไหมครับ

Comment

• ดีคับ อยากจะรบกวนถามเรื่องTitan quest อะคับ คือว่าผมอยากรู้ว่าถ้าอัพเกรดTitan quest เป็นภาคTitan quest immortal thorne แล้วตัวละครเก่ามันจะหายเปล่าอะคับ>.<

Comment

• Originally posted by kisu View Post
          ดีคับ อยากจะรบกวนถามเรื่องTitan quest อะคับ คือว่าผมอยากรู้ว่าถ้าอัพเกรดTitan quest เป็นภาคTitan quest immortal thorne แล้วตัวละครเก่ามันจะหายเปล่าอะคับ>.<

ไม่หายครับตอนเข้าไปเลือกตัวละคร กดปุ่ม Import แล้วเลือกชื่อตัวละครที่จะนำมาเล่นใหม่ในภาคเสริมได้เลยครับผม

Comment

• Originally posted by smilecat View Post
            พอจะมีท่ากดของเกมส์ pure จอยxbox บ้างไหมครับ

ผมไม่เคยเล่นนะลองหาใน google ก็มีแต่ไม่ได้บอกละเอียดว่ากดอะไรบ้างโทษทีครับ

Comment

• ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

• Originally posted by Hangger View Post
                คงต้องไปหาข้อมูลเหมือนกันบอย ตัวเองยังเอาไม่รอดเลย

อ่าวนึกว่าจะกดสูตร "อุ้มหลานมาพิชิต" 555+

Comment

• คือ ว่าผม ผ่านไอที่ ยิงศพ ให้ร่วงมาแล้ว

แล้วทีนี้ มัน ให้กด Specbar เพื่อ หลบหลังเสา

พอผม กด แล้วมันก้อ ทำไรไม่ได้เลย

มีคนบอก ว่าให้กด ทิศทาง ค้างไว้ แล้ว จะเหนลูกศร ให้กด Specbar

ผม กด ค้างไว้ตั้งนาน ไม่เหนมีไรเกิดขึ้นเลยอ่าคับ

วานผู้รู้ ช่วย มาตอบที นะคับ

ละขอ บทสรุป Assassin Creed ด้วยคับ

Comment

• รบกวนขอถามเกี่ยวกับเกมส์ mount&blade ครับ ไม่ทราบว่าจะเลื่อนตัวเองเป็น lord ยังงัยครับ ตอนนี้มีกำลังพลอยู่ 40อะคับ ไม่รู้ว่าไปหาเงินยังงัยต่อคับ ตอนนี้พวกโจรจะวิ่งหนีไม่เข้ามาโจมตีอะครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะไปหาเงินมาเลี้ยงลูกน้องยังงัยต่อ *-*

Comment

• อยากถามอะครับ NFS undercover มันปรับเกียร์ให้เล่นเป็นเกียร์ธรรมดายังไงครับ

Comment

• สวัดีครับ prototype ช่วยแนะไอ้ด่านรถถังให้ทีครับ
                        ที่มันจะมีรถถังที่แปลกๆอ่ะครับสีดำแล้วมีปืนใหญ่ 3 กระบอกที่มีเครืองหมายบวกบนหัวมันครับ
                        พอคุ้มกันไปตึกที่2หรือ3ไม่แน่ใจมันมีหนอนจากใต้ดินขึ้นมาพังรถถังพังเลยมันแล้วก็ไม่ผ่านเลยติดมาหลายวันแล้วครับช่วยที่

Comment

• ท่านใดมีวิธีเอา save เก่า Dawn of War II มาเล่นได้บ้างครับ พอดีลง windows ใหม่ ครับ ก่อนลงผมได้ ก็อป save มันใว้ครับก่อน พอลง windows เสร็จ ลงเกมส์เรียบร้อย ก็ ก็อป save เก่ามันไปวางทับที่เดิม แต่พอเข้าเกมส์มันหาไม่เจอครับ เกมส์มันให้เริ่มเกมส์ใหม่อยู่ดีครับ ช่วยหน่อยนะครับ เล่นไปไกลแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อ่าผมไม่รู้จะนอกเรื่องรึเปล่านะครับแต่ว่าช่วยแนะนำเกมแนวๆ GOW ให้หน่อยได้มั้ยครับแบบว่าไม่เอา crysis assasin creed crysiswarhead cuar of duty 4-5 นะครับ damnation แบบว่าเล่นจบหมดแล้วอะงับ

Comment

• ขอ patch ของ tiatan quest หน่อยครับ

เอา ตัวที่แก้ปัญหา เล่นแล้วเด้ง ออกมาน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
                              iamemc@gmail.com

Comment

• ขอบทสรุปเกม Divinity II - Ego Draconis_2 หน่อยครับ

Comment

Working...
                                X