Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ บทสรุป Dragon Age Origins Walkthrough ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dragon Age Ultimate Edition ซื้อแผ่นแท้มา ลงแล้วเวลาจะเล่นต้องใส่แผ่นด้วยหรอนี่ -0-

Comment

• อยากได้แผ่น Dragon Age Ultimate Edition ใคร หรือที่ไหนพอมีขายบ้างไหมคับ

Comment

• ซื้อมานานมากแล้วจาก zest ลองโทรไปถามดูนะ หรือไม่ก็ i27

Comment

• เอาแฟนอาร์ทจาก face book มาฝาก

Comment

• มีใครเล่นอยู่ไหมเอ๋ย

Comment

• ทางทีมงานขอยกเลิกการปักหมุดกระทู้นี้เนื่องจาก เป็นกระทู้ที่เก่าและมีความเคลื่อนไหวน้อย เพื่อปักหมุดกระทู้ใหม่ๆที่มีความน่าสนใจ ขอบคุณครับ

Comment

• ผมมีปัญหากับเกมนี้อะพี่ ขออนุญาตถามนะครับ เพราะว่าเล่นมานานแล้ว แก้ไม่ได้ซักที ซื้อแท้มาเล่น มีภารกิจนึงให้เราไปที่ Village of heaven ใช่มั้ยพี่ ผมทำตามเควสทุกอย่างแล้ว เหลือแต่แค่ไปที่นั่นที่เดียว แมพดันไม่ขึ้น!!! เก็บหนังสือ Genitivi แล้วด้วย ทำยังไงก็ไม่ได้ซักที อะพี่ ผมต้องแก้ตรงไหนเหรอครับT^T?ถ้าบัคแก้ยังไงอะครับ

Comment

Working...
                X