Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ซื้อจอยยี่ห้อ Cowboy มา มันเขียนว่า USB PS3120 แล้วจะใช้เล่นฟีฟ่าออนไลน์และวินนิ่งได้

มั้ยครับ หรือว่าต้องใช้เล่นเกม PS3 เท่านั้น (280แน่ะ เหงื่อตก เล่นไม่ได้ 55555 แบบว่างก)

ช่วยตอบหน่อยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ร้อนใจ หุหุ

Comment

ได้คัฟใช้อยุ่เหมือนกัน

ใ้ชโปรแกรม joy2key เซ็ทเอาครับ

Comment

Originally posted by bodygrover View Post
        ได้คัฟใช้อยุ่เหมือนกัน

ใ้ชโปรแกรม joy2key เซ็ทเอาครับ
        ขอบคุณครับ แล้วใช้เล่นได้ทุกเกมที่ใช้จอยเปล่าครับ

ตอนซื้อมาลืมดู เป็น PS3 สะงั้น แต่ดีมันมีพัดลมมา เย็นมือ อิอิ

Comment

ผมโหลดโปรแกรม JoyToKey มาแล้วครับเล่นไม่ได้อ่ะ

หรือว่าของที่ผมซื้อมามันเล่นได้เฉพาะ PS3 มีผัดลมเป่ามือสะด้วย เล่นไมไ่ด้สะงั้น

Comment

Working...
          X