Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror edge ด้าน 2 ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror edge ด้าน 2 ผ่านไงครับ

mirror edge ด่าน 2 อ่ะครับ ที่ว่าขึ้นลิฟต์เข้าไปหาคนชื่อ kate เสร็จแล้วมีหน่วย swat เข้ามาประมาณ 5 คนอ่ะครับ ผมวิ่งรอบตึกเลยตอนแรกเจอลิฟต์ ไม่เปิด วิ่งไปอีกรอบ พวกหน่วย swat มันเปิดให้

แต่พอเปิดแล้วก็ลงไม่ได้ ออกแนวว่ามันโดนควบคุม ต้องหนีทางไหนหรอครับ

พยายามจะสู้กับหน่วย swat ตั้งหลายรอบแล้วสู้ไม่ได้สักทีเลยอ่ะ

พอหน่วย Swat ออกมาจากลิฟท์ แล้วทางขวา ให้เราวิ่งข้ามรั้วเหล็กมาแล้วรอให้หน่วย Swat เข้ามาก่อนมา แล้วก็ให้เราวิ่งข้ามรั้วเหล็กอีกอันด้านหน้าแล้วเข้าลิฟท์ครับ ถ้าเข้าไปในลิฟท์แล้วเกมมันเด้งออกมาหน้า Menu ให้เล่นใหม่ ให้ไปหาโหลด Crack Version 1.0.1 ครับ

ไม่แน่ใจน่ะครับว่าถูกช่วงเปล่าจำไม่ค่อยได้ครับ ถ้าเอาภาพมาวางก็ดีน่ะครับ จะได้บอกถูก

Comment

ของผมเข้าลิฟต์ เกมส์มันก็ไม่เด้งนะครับ มันขึ้นว่า ลิฟต์โดนควบคุมโดยใครเนี่ยแหละ ต้องทำอย่างไรครับ

Comment

วิ่งอ้อม ไปเลย ไม่ต้องเข้าลิฟ - -'

วิ่งผ่านยลิพ จนไปเจอ ออฟฟิต ขึ้นชั้น 2 ของออฟฟิต เจอทางตัน มองด้านบน นั้นล่ะมีช่องแอร์ จ้ะ

กระโดด ขึ้นไปให้ได้ละกัน

สุ้ๆเน้อ

Comment

อ๋อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

Working...
          X