Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงอีกแล้วครับ เกมมิลเลอร์เอจ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงอีกแล้วครับ เกมมิลเลอร์เอจ ครับ

คือติดตรงที่วิ่งออกมาจากประตู แล้วมีไออ้วนดักทุบเราอะครับ มันต้องทำอย่างไรตอนที่มันโยนเราครั้งแรกครับ พอมันพังไม้มาก็ทุบเลย ไม่ทันตั้งตัวสักที เล่นเป็น 20-30รอบแล้วครับ - -

พอมันพังไม้เราก็ต้องจับจังหวะ รอให้ไม้ที่มันถือเป็นสีแดงแล้วคลิกขวาโลด
    พลาดก็จบ
    แค่นี้แหละ

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

พอโดน โยนลงไปข้างล่าง

ลุกขุ้นปุบ มันจะคืนหน้าจอให้เรา คอนโทรลต่อ รีบๆ กด R เลยนะ สโล เวลา แล้ว เล็งจังหวะ ตอนไม้ที่ ไอ้นักมวยปล้ำอ้วนนั้น มันวิ่งเข้ามาตั้งเงิ้อมือ จะทุบเรา ไม้ที่มันถืออยู่จะกลายเป็น สีแดง กด คลิกขวา (เล้ง crosshair ไปใกล้ๆ ไม้ด้วยนะ) ไอ้อ้วนนั้น ก็ จะตกลงไปแทน

สุ้ๆเน้อ

Comment

พอโดน โยนลงไปข้างล่าง

ลุกขุ้นปุบ มันจะคืนหน้าจอให้เรา คอนโทรลต่อ รีบๆ กด R เลยนะ สโล เวลา แล้ว เล็งจังหวะ ตอนไม้ที่ ไอ้นักมวยปล้ำอ้วนนั้น มันวิ่งเข้ามาตั้งเงิ้อมือ จะทุบเรา ไม้ที่มันถืออยู่จะกลายเป็น สีแดง กด คลิกขวา (เล้ง crosshair ไปใกล้ๆ ไม้ด้วยนะ) ไอ้อ้วนนั้น ก็ จะตกลงไปแทน

สุ้ๆเน้อ

Comment

Working...
          X