Announcement

Collapse
No announcement yet.

DOTA ALLSTAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมโปร มากคับ ทำไงดี 55555555555

Comment

ไม่มีตัวไหนเก่งกว่าตัวไหนหรอกครับ อยู่ที่คนเล่น
      เคยเจอคนเกรียนแตกเล่นทีมแพ้แล้วท้า 1-1 มันเล่นดูมผมเล่นโบน มันบอกโบนโกง ยิงไกล ผมเลยรีใหม่ให้มัน มันเล่นโบนผมเล่นดูม ผมกดมัน มัน leaver ออกเกมส์เลย
      และผมก็เคนเล่นแบบนี้กะพี่ที่เก่งๆแข่งระดับทัวร์ดู ผมก็เป็นเหมือน กรณีแรกเด๊ะๆ แค่ไม่ Leaver

Comment

Gonda เมพสุดๆๆ ถ้าไม่เจอgemตั้งแต่ต้นเกมนะ

Comment

No coment

Comment

Zeus คับ

Comment

ช่วยหน่อยเหอะ เล่นไม่ได้มันบอกว่าไม่ใช่v1.22ทั้งๆที่ลง1.22ละ เข้าเกมได้แต่พอเข้าเบทเท็นเน็ตมันฟ้องทันทีเลย

Comment

Working...
              X