Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขับเฮลิคอปเตอร์ ยากโคตร

Comment

เจอร้านขายเสื้อผ้ากันกี่ที่ครับ ผมเจอ 3 ที่เอง กำลังขับรถหาดู

Comment

ภารกิจหมดอ่ะคับ เหลือแต่ Assassin ทำแล้วมันมีวันหมดไหมคับ ไอ้ภารกิจเนี่ย

Comment

มีครับทำไปเรื่อยๆบางภารกิจต้องอ่านข้อความแล้วโทรไปนะครับผมจบและเซงเลยต้องขับหาภารกิจตามทางเอาที่เป็นรูปคนอ่ะได้แค่63เปอร์เองที่เหลือกก็ทำภารกิจตามทางที่ไม่ใช่เนื้อเรื่องครับ มันมากไม่เล่าดีกว่าเดี๋ยว spoil
          Last edited by DoLLiN; 8 Dec 2008, 16:43:06.

Comment

แจ่มครับ

Comment

เหมือนผมตันๆยังไงไม่รู้ หลังจากภารกิจที่มันให้เลือกยิงตำรวจกับพี่มัน(ที่สวนสาธารณะแล้วเราอยู่บนตึก)อ่ะคับ ต้องไปทำอะไรต่อ พอจะจำได้ไหมคับ

Comment

ยิงคนซ้ายครับเสร็จแล้วหนีลงตึกครับแล้วรอฉากแค่เนี้ยผ่านเเละครับ

Comment

Originally posted by shinnannu View Post
                  ภารกิจหมดอ่ะคับ เหลือแต่ Assassin ทำแล้วมันมีวันหมดไหมคับ ไอ้ภารกิจเนี่ย
                  ผมเล่นบน ps3 จบแล้ว. ก็มีหมดนะครับ แต่ภารกิจ Assassin ก็ควรทำอย่างยิ่ง
                  แหล่งหาเงินดีๆเลยครับ(เกราะฟรีด้วย) ไม่มั่นใจว่ามันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องหลักไหม

ปล. มีเทคนิคมาบอกนะครับ
                  ถ้าใครโทรมาชวนไปเล่น ผับ บาร์ ต่างๆแล้วเราไม่อยากไป แต่ไม่อยากลดความสัมพันธ์
                  ให้กดยอมรับว่าไปแล้วโทรกลับไปยกเลิกครับ เขาจะโอเค ไม่โกรธเราครับ

สนิทกับเพื่อนมีประโยชน์ครับ
                  เช่น Jacob ขายปืนในราคา 50% Roman ส่ง Taxi มารับเราฟรี Brucie ขี่ฮ.ส่งฟรี Dwayne ส่งบอดี้การ์ดสสองคน ฯลฯ ดูค่าความสนิทในหน้า status ได้ครับ

Comment

มันแต่งรถได้ไหม แบบsan ที่มี่นอตอะครับ

Comment

Originally posted by DoLLiN View Post
                      ยิงคนซ้ายครับเสร็จแล้วหนีลงตึกครับแล้วรอฉากแค่เนี้ยผ่านเเละครับ
                      คือว่า หลังจากภารกิจนั้นอ่ะคับ แล้วภารกิจที่ให้ยิงนั่นมันให้เลือกยิงอ่ะคับ ผมยิงไอ้ตำรวจไปเพราะมันพูดจากวนตีนใส่เรา 555+

Comment

มันแล้วแต่ครับเลือกได้มีประมาณ2-3ภารกิจครับที่จะยิงหรือไม่ยิงเนื้อเรื่องเปลี่ยนเปล่าไม่รู้ครับแต่ผมกำจัดผิดคน playboy x กะ Dwayne ผมเลือกกำจัดDwayne เลยไม่มีบอร์ดี้การ์ด ผมว่าเนื้อเรื่องสั้นนะภาคนี้ sanนี่ยาวเป็นกิโล
                        Last edited by DoLLiN; 8 Dec 2008, 17:48:47.

Comment

ตกลงว่า โยนโบวลิ่งได้รึเปล่าครับ
                          ใครทำได้ ขอ วิธีทำ โดยละเอียดหน่อยนะครับ
                          บอร์ดเมืองนอก เค้าบอกว่า มันเป็นบั๊กของเกมส์ที่ เล่นโบวลิ่งไม่ได่้

Comment

โยนไม่ค่อยไปครับต้องขยับหลายๆทีแล้วคลิ๊กซ้ายแล้วดันเมาส์ถอยหลังแล้วดันไปข้างหน้าเร็วๆครับ

Comment

Originally posted by DoLLiN View Post
                              มันแล้วแต่ครับเลือกได้มีประมาณ2-3ภารกิจครับที่จะยิงหรือไม่ยิงเนื้อเรื่องเปลี่ยนเปล่าไม่รู้ครับแต่ผมกำจัดผิดคน playboy x กะ Dwayne ผมเลือกกำจัดDwayne เลยไม่มีบอร์ดี้การ์ด ผมว่าเนื้อเรื่องสั้นนะภาคนี้ sanนี่ยาวเป็นกิโล
                              ผมก้อฆ่า Dwayne ไปเหมือนกัน เพิ่งรู้ว่าเรียก เพื่อนได้ เซงเป็ดเลย

Comment

อีกอย่างเสียงในเกมส์นี้โครตแจ่มเลย เสียงปืน เสียงระเบิด ผมว่าสะใจกว่าใน Crysis อีก
                                ปล. ผมใช้ X-Fi อะไม่รู้มีผลป่าว

Comment

Working...
                                X