Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเล่นเกมรุ่นไหนบ้างที่เล่นเน็ตได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องเล่นเกมรุ่นไหนบ้างที่เล่นเน็ตได้

อยากสอบถามผู้ที่มีเครื่องเล่นเกมว่า เครื่องรุ่นใหม่ ๆ นี่ใช้เล่นเน็ตได้หรือเปล่า แบบว่าจะอัพคอมใหม่ให้ลูกเพื่อเล่นเกมใหม่ แต่การ์ดจอกับแรมแพงเกินไป มีงบแค่สองหมื่นเลยจะซื้อเครื่องเล่นเกมแทน แต่ไม่รู้ว่าปัจจุบันเครื่องรุ่นใหม่ ๆ รุ่นไหนเป็นยังไงบ้าง เคยมีแต่เกมเพล 2 ของโซนี่ เก่ามากแล้ว ยังไม่ได้หาเลยว่าเก็บอยู่ที่ไหน แต่กะว่าจะซื้อเครื่องใหม่ดีกว่า ขอบคุณครับ

สองหมื่น คอมมือสองสเปคนี่แรงพอสมควรเลยนะครับเล่นได้ทุกเกมแล้ว (เว้นบางเกมปรับได้ไม่สุด)

Comment

PS4 ครับ เกมส์ Exclusive ดีๆเยอะ
      เล่นเน็ตได้ Browser, Youtube, Netflix

ต้องดูว่าลูกจะเล่นเกมส์แบบไหน ถ้าแนว MOBA คอนโซลไม่ตอบโจทย์ครับ

Comment

สำคัญสุดคือเกมที่จะเล่นครับ

Comment

ดูเกมดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้น่าจะเล่นเนตได้หมดแล้วนะ Wii ผมยังเล่นเนตได้เลย

Comment

Working...
          X