Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยืนยันข่าวลือ Sony เตรียมปล่อย PlayStaion 4.5 รองรับเกมความละเอียดสูงสุด 4K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าออกมาจริง ต่อไปมันจะมี update ทุก 3-4 ปีไล่ไปซื้อเครื่องใหม่หรือไม่ PS4.6 PS4.7 !! เล่นเกมเก่าได้หมด อัพ spec ยกเครื่องทีเดียว

แต่จริงๆ gen นี้ถ้า Update หน่อยก็ดีนะ(ผมจะได้ซื้อทีเดียว อิอิ รอ FF15/7R อยู่) ตอนนี้โดน PC ทิ้ง***งเป็นไปทุ่งหญ้าสะวันนา(??)ละ 555+

ปล. ห้องเกมไม่ได้อ่าน อ่านแต่กระทู้ดราม่า เอ้ย อ่านแต่กระทู้ห้องการ์ดจอ(กะ cpu นิดหน่อย)

Comment

กระทู้ข่าวลิ้งค์ ฝรั้่งบางที่ มั่ว มี
      ให้อภัย ก็แล้วกันนะครับ
      คนไม่ทำไรย่อมไม่ผิด
      เรื่อง ข่าว นี่ผมเงิบ มาแล้วก็มี ก็ไม่เข็ดจริง แต่ ลิ้งค์มาตั้งกระทู้อาจต้องระวังมากขึ้น
      เอาใจช่วยคนแปะข่าวทุกคน ผิดบ้างถูกบ้าง อาจแย้งกันแต่ให้อภัยกัน หากผิดพลาด

Comment

สรุปไม่มั่วเนอะ

Comment

Working...
        X