Announcement

Collapse
No announcement yet.

[XBOX] ช่วยด้วย ! GTA V Loading Mode ไม่มีซักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [XBOX] ช่วยด้วย ! GTA V Loading Mode ไม่มีซักที

เข้าเกมส์ได้ครับ แต่พอมาหน้า Loading Story Mode มันก็โหลดอยู่อย่างนั้น รอเป็นชั่วโมงก็ไม่มาครับ วนๆ เปลี่ยนภาพจนซ้ำไปหลายรอบละ ดนตรีก็มีปกติ
    ใครก็ได้ช่วยผมด้วยยยย อุส่ามี console แต่เล่น GTA V ไม่ได้นี่โครตเศร้าเลยครับบบ T_T

ลงแผ่นสองรึยัง

Comment

ลงหมดแล้วครับ ทั้งแผ่นแรกแผ่นสองลงไว้ใน internal hdd หมดแล้วว = =

Comment

ลองลงแต่แผ่นสองอย่างเดียวครับ แผ่น 1 ใส่เล่นปกติ เห้นว่า Rockstar จะโหลดข้อมูลจากแผ่นกับ HDD พร้อมกัน

Comment

Working...
        X