Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD xbox360 jasper แบบตลับสามารถเพิ่มความจุเองได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD xbox360 jasper แบบตลับสามารถเพิ่มความจุเองได้ไหมครับ

HDD xbox360 jasper แบบตลับสามารถเพิ่มความจุเองได้ไหมครับ
    เช่นตอนนี้ 60gb จะเพิ่มเป็น 250gb สามารถหา HDD 2.5
    แล้วเอาไส้ในของ 60gb ออกมาแล้วใส่ 250gb เข้าไปแทนเสร็จแล้ว Format ตามขั้นตอน

แบบนี้จะใช้ได้ปกติไหมครับ พอดีจะลงเกมที่เล่นบ่อยๆไว้ จะได้ประหยัดหัวอ่าน
    อีกอย่างจำเป็นไหมว่าต้อง 60 120 250gb หรือว่าสามารถใส่ 500gb ได้ด้วยครับ

ได้ครับ มีวิธีทำในเว็บ DGO ครับ ลองเข้าไปอ่านดูครับ รู้สึกเป็นหัวข้อปักหมุดด้วยครับ

Comment

ไหนครับ

Comment

Working...
      X