Announcement

Collapse
No announcement yet.

MFR Date ของเครื่อง xbox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MFR Date ของเครื่อง xbox

อยากทราบว่า mfr date ที่ติดอยู่หลังเครื่อง xbox ทุกรุ่นนี่ มันใช่วันที่ผลิตเครื่องไหมครับผม
    พอดีผมซื้อ xbox slim 250g มือสองมา แล้ว mfr date ด้านหลังเครื่องมันเป็นปี 2010 น่ะครับ แสดงว่าเครื่องผมนี่ก็อายุการใช้งาน 4ปีแล้วใช่ไหมครับ
    หรือผมคิดไปเอง t_t ถ้า4ปีจริงๆ xbox ที่พึ่งซื้อมาคงเหลือเวลาอีกไม่นาน = =

ใครพอทราบช่วยตอบ ให้ผมหายข้องใจด้วยนะครับผม Please !
    กลัวเล่นไม่คุ้มตังที่อุส่าเก็บซื้อมาจนได้ = =

ถอดมาทาซิลิโคนใหม่สักรอบก็อยู่ยาว ๆ ละครับ ps3 xbox ไม่ต่างอะไรจาก notebook เลย

Comment

Working...
    X