Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับเกมส์ xtreme legend dynasty warrior 8 ใน PS3 หน่อยครับ มีปัญหากับเกมส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับเกมส์ xtreme legend dynasty warrior 8 ใน PS3 หน่อยครับ มีปัญหากับเกมส

ผมเล่นเนื้อเรื่องของ LUBU จบแล้ว จะไปเล่นก๊กอื่นอย่างเช่น WEI , WU ทำไมมันเล่นไม่ได้อะครับ กด New Game ไม่ได้ อะ ต้องทำยังไงถึงจะเล่นเนื้อเรื่องคนอื่นได้อะครับ ??

ตอนเนี่ยเล่นเนื่อเรื่องคนอื่นไม่ได้เลย มานั่งเล่นโหมดสร้างเมืองอยู่อะครับ เซ็งเลย ใครเซียน 3 ก๊ก มาแนะนำทีนะครับ
Working...
X