Announcement

Collapse
No announcement yet.

ps3 super slim เล่นก็อปดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ps3 super slim เล่นก็อปดีไหม

ต่อจากกระทู้นี้นะครับ http://www.overclockzone.com/forums/...9#post59783529
    super slim fw ได้แค่ 4.43 แล้วยังเล่นเกมใหม่ๆได้ไหมครับ เน้นเกมเพียวๆ+ไม่ชอบอะไรยุ่งยาก
    แต่ ss ทำ CFW ไม่ได้ใช่ไหมครับ ทำ 3k3y cobra ode แทน
    (ส่วนตัวผมว่า slim ก็ไม่ค่อยยุ่งยากนะ เล่นผ่าน int hdd ได้เลย + มีปัญหาอะไรหรือต้องอัพนู้นนี่ ผมยกเครื่องไปให้ร้านทำอย่างเดียว ><)
    ปล.ทำไมโพสความคิดเห็นไรไม่ได้เลยอ่าครับมันขึ้นแบบนี้ ผมเลยต้องสร้างกระทู้ใหม่-.-
    Your submission could not be processed because a security token was missing.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

อย่าให้เกิน 4.53 ครับ ถ้าเป็น 4.55 แล้วจะยุ่งยากพอสมควร ผม SS cobra ode 4.53 เล่นสบายๆ

สำหรับคนที่ติดชิพ ODE นะครับ

Comment

Originally posted by remove00 View Post
      อย่าให้เกิน 4.53 ครับ ถ้าเป็น 4.55 แล้วจะยุ่งยากพอสมควร ผม SS cobra ode 4.53 เล่นสบายๆ

สำหรับคนที่ติดชิพ ODE นะครับ
      แล้วประมาณอีกกี่ปี เครื่องถึงจะพรุน เหรอครับ

Comment

เครื่องถึงจะพรุนหมายความว่าอย่างไรครับ

Comment

CFW ก็พรุนหมดละ แต่ข้อจำกัดคือห้ามเกิน 3.55 จึงมี ODE มาแทน แต่ ODE ใช้ OFW โซหนี้จึงดักทางได้ง่าย ๆ

เครื่องเกม ถ้าจะให้พรุนแบบเช็ดเม็ดจริง ๆ ต้องไม่มีระบบ FW

Comment

Working...
          X