Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3 slim อายุ2ปี+ มันจะยังคงเล่นได้อีกซักกี่ปีกว่าจะเหลือง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS3 slim อายุ2ปี+ มันจะยังคงเล่นได้อีกซักกี่ปีกว่าจะเหลือง

ผมกำลังรอสอย ps3 slim จะพี่ pongocz แต่ไม่รู้ว่าเครื่องมันจะอยู่ได้นานไหม
    ผมเรียนอยู่ก็คงได้เล่น เสาร์-อาทิตย์ เท่านั้น เล่นแต่ละทีก็ ไม่ต่ำกว่า 8ชั่วโมงและแอร์เป็นแอร์เคลื่อนที่ไม่ค่อยเย็น เลยอยากจะรู้ว่าคุ้มไหม ผมอ่านมาหลายเว็บเห็นไม่เกิน3-4ปี ก็เหลืองแล้ว-.- ถ้าซื้อมาจะคุ้มไหม
    Last edited by karn8331; 25 Apr 2014, 01:08:38.

เล่นได้หลายปี ถ้ารู้จักแกะเครื่อง มั่นทาซิลิโคน ควบคุมอุหภูมิ

Comment

น่าจะลากได้ 3-4 หรือมากกว่านั้น
      เพราะของผมเล่นวันละ 6-8 ชม มาสามปีแล้ว
      ไร้ปัญหาใดๆ คูณจริงๆ

Comment

Working...
      X