Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบ ID psn ps3 ยังไงอ่ะครับ T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบ ID psn ps3 ยังไงอ่ะครับ T_T

คือทดลองสร้าง user กะ id ใหม่น่ะครับ แต่อยากลบ id นี้ทิ้งไปครับ
    1. ถ้าลบ user แล้ว id psn จะโดนลบไปด้วยกันเลยไหมครับ
    2. ถ้า id psn ไม่โดนลบไปด้วย แล้วทำไงให้ลบไปดีครับ
    3. สมมติลบ id ได้แล้ว e-mail จะสามารถนำกลับมาสมัครใหม่ได้ป่าวครับ
    รบกวนด้วยนะครับผม
    ขอบคุณมากครับ

ตามนี้นะครับ
    วันนี้ผมลองเครื่องผมพึ่งอัพเป็นออนไลน์ได้ดังนี้(สายมืด)
    1.PSN Zone TH ดันเล่น Dragon Dogma Zone EU
    2.กอปเซฟไว้ใส่ใน HDD เท่าทั้ต้องการนะ
    3.ทำการสร้าง User ใหม่ จะสามารถใส่ PSN ใหม่ได้
    ถ้าลบตัวเก่าออก PSN ยังอยู่ แต่ User ไม่อยู่ ไม่มีอะไรเสียหายครับ
    4.ถ้าจำเมล์กับรหัสได ก็สามารถนำมาใช้ได้ตลอดครับ ^^

ผมจะสร้างไว้สัก 2 Zone US และ EU เพราะเล่นสายมืด ^^

Comment

Working...
    X