Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Nissan GT Academy ใน ps3 หรือที่เครื่อง Simulator อันไหนยากกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Nissan GT Academy ใน ps3 หรือที่เครื่อง Simulator อันไหนยากกว่ากัน

เล่นที่ไหนยากกว่าครับ อยากลองไปเล่นเครื่อง simulator อยู่ ว่าเป็นไง

เครื่อง simulator ที่งานมันก็แค่ PS3 ต่อทีวีจอใหญ่กับพวงมาลัยเท่านั้นเองครับ อ่ะ แถมเบาะให้อีกสักอันละกัน

เล่นอยู่ที่บ้านสะดวกกว่า ไม่มีแรงกดดัน และอุปกรณ์ชินมือกว่าครับ ยกเว้นเป็นพวกชอบให้มีคนดูแล้วมีอารมณ์ทำเวลาได้ดีกว่าเดิมนี่อีกเรื่องนึง หุ ๆ ๆ

Edit: หารูปเจอแล้ว เค้าให้เล่นในตู้นี้เลยใช่ไหม

ถ้าอย่างงี้ค่อยมีอะไรน่าไปหน่อย แค่ไปลอง Thrustmaster T500RS ก็โอเคละ เพราะพวงมาลัยตัวละ 24,000 คงมีไม่กี่คนที่ซื้อมาใช้ที่บ้าน

ตอนแรกคิดว่าเค้าจะเอาตู้กลม ๆ มาให้เล่นซะอีก อันนั้นนั่งโคตรไม่สบายอ่ะขอบอก

ปล. จอมันตั้งผิดมุมมองนะ แต่ช่างมันเหอะ... ชะเง้อกันมันส์แน่นอน 555+
    Last edited by Beaver_XT; 2 Apr 2014, 06:06:13.

Comment

เล่นที่เครื่องมันกว่าครับ เหมือนขับรถอยู่ในสนามจริงเลย สนุกมาก

Comment

^
        เพราะมีคนเชียร์ด้วยไช่ไหม อิๆ

Comment

Working...
        X