Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าราคาของ PS3 มือ 1 ตอนเนี่ยอยู่ที่เท่าไรอะครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าราคาของ PS3 มือ 1 ตอนเนี่ยอยู่ที่เท่าไรอะครับ ??

ตอนเนี่ยผมอยากได้ PS3 มาก ราคามือ 1 ตอนเนี่ยอยู่เท่าไรอะครับ ?? ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอนโซลเลย บอกรุ่น กับ ราคาผมด้วยนะครับ

ปล. อย่าบอกว่าทำไมไม่ซื้อ PS4 ไปเลย เพราะ มัน 20k-30k ตังค์ผมไม่พอนะครับ

เล่นแท้เท่านั้น 9000 ครับ Super slim บางร้านอาจได้ถูกกว่านี้

แปลงเล่นก็อบติดชิบ 14000-15000

เล่นก็อปแบบแปลง FW 8500-10000 ไม่มีมือ 1
    (ผมขายอยู่ 8000 ก็อป)

ประมาณนี้ละครับ
    Last edited by AnubisCross; 17 Mar 2014, 21:51:04.

Comment

ขอถามเพิ่มเติมนะครับ PS3 Slim เนี่ยมีสาย HDMI ที่เสียบเข้ากับจอคอมไหมอะครับ ?? อยากซื้อมาเล่นกับจอคอม เพราะ ที่บ้านห้องผมยังไม่มีทีวี LED ดี ๆ เลย อะครับ

Comment

= = a มันก็ HDMI ทุกรุ่นนี้ครับ แต่จอคอมคุณต้องรองรับ HDCP ด้วยนะ ไม่งั้นภาพไม่ขึ้น ผมก็เสียบจอคอมอยู่

Comment

มี PS3 เครื่องศูนย์อยู่ 1 เครื่อง ต้องการขายครับ สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะ 087-561-9006 Linekchai

Comment

Working...
          X