Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเรื่อง DHCP ใน PS3 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเรื่อง DHCP ใน PS3 ครับ

พอดีจะซื้อ ps3 ครับแต่หาข้อมูลแล้วติดตรงทีวีที่เสียบกับ ps3 ต้องรองรับ DHCP แต่ไม่แน่ใจที่บ้านทีวีรองรับรึเปล่าครับ (รู้แค่ HD Ready) แต่มีช่อง HDMI ครับ
    เลยไม่แน่ใจว่าถ้าซื้อ ps3 มาแล้วเสียบช่อง hdmi แล้วภาพจะขึ้นที่ทีวีมั้ยครับ ถ้าไม่ขึ้นเสียบสายอื่นได้รึเปล่าหรือมีวิธีอื่นที่ไม่เปลี่ยนทีวีมั้ยครับ ขอบคุณคร้าบ

เอ่อ HDCP นะครับ ทีวีแทบทุกรุ่น ที่มี HDMI มันมี HDCP หมดครับ ถ้าไม่มีคงเก่ามากจริง ๆ

Comment

ขอบคุณมากครับสบายใจแระกลัวซื้อมาแล้วภาพไม่ขึ้นครับ

อายจังดันเข้าใจว่าเขียนเป็น DHCP 555 ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
      X