Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อ XBOX one กับ PS4 ครับ อยากรู้ลายละเอียด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อ XBOX one กับ PS4 ครับ อยากรู้ลายละเอียด

อยากทราบรายละเอียดข้อข้อด้อยของแต่ละอันอ่าครับ ช่วยให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้นหน่อยนะครับ ขอบคุณทุกๆคน ครับ

ตอนนี้ทั้ง 2เครื่องยังไม่ค่อยมีเกมอะไรให้เล่นอะคับ ถ้าเกมอออกมาเยอะๆ ps4 น่าจะดีกว่า
    แต่ตอนนี้ dead rising กับ Ryse Son of Rome สนุกดีคับ xbox one
    ปล ผมมีทั้ง 2 เครื่องคับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ผม แต่ ทั้ง 2 ค่ายนี้น่าเล่นพอกันเลยใช่ไหมครับ ^^

Comment

PS4 ดูมีอนาคตกว่าทั้งการเล่นมัลติกับคนไทยด้วยกันครับ ดูอย่าง PS3 คนไทยออนไลน์กันเพียบ

Comment

ผมรอ evil within ก่อนค่อยสอยps4 เกมที่มีตอนนี้ยังไม่โดนเท่าไร

Comment

ตอนนี้พี่ ว่า ps4 มาเเรงน้ะคะ หากสนใจ แอดไลน์มาได้ค่ะ line id: paegameshop
            ps4 /17900.-
            xbox one /23900.-

update price :14/feb/2014

Comment

PS4 แจ่มสุดครับ

Comment

XB1 มันไม่น่าเล่นเพราะ Xbox ID นี่ล่ะ พี่จะล๊อกโซนไปไหน

Comment

โดยส่วนตัว
                  เจนนี้ ps4 มาแรงครับ แรงทั้งกระแสแรงทั้งเครื่อง พูดเชียร์คงหาว่าอวยแน่นอน
                  แต่ปฏิเสธไม่ได้ว่าเกมมัลติบน ps4 หลาย ๆ เกม สามารถรันที่ 1080P/60FPS ได้ ในขณะเกมเดียวกัน xbox ทำได้แค่ 900p

แต่อยากให้ลองลิส ๆ รายชื่อเกมอยากเล่นมาก่อนครับ

Comment

ตอนนี้ตัวเครื่องยังไม่มีปัญหาอะไรใช่มั้ยครับ สนใจเหมือนกันรอปลายปีก่อน

Comment

PS4 Win

Comment

ps4โลด

Comment

Working...
                        X