Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอยากให้ช่วยตีราคาหน่อยครับ เป็นราคาเครื่อง PS3 รุ่น FF13 Limited edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอยากให้ช่วยตีราคาหน่อยครับ เป็นราคาเครื่อง PS3 รุ่น FF13 Limited edition

เครื่องเล่นแท้เท่านั้นนะครับ ไม่เคยแกะ เช็คได้ เครื่องสวยครับ ไร้รอย ของครบ แผ่นFF13 ที่แถมมาภาค Jap ไม่มี แต่มีภาค Eng Z3 ให้แทนครับ

มีจอยสีขาว 1 อันในชุด สายครบครับ แท้หมด ไม่มีซื้อแยก เล่นน้อย

ผมควรตั้งราคาเท่าไรดีครับ อีกนิด FW 4.20 ครับ

หมื่นหนึ่งน่าจะได้นะครับ สำหรับในไทย ไม่แน่ใจมีจอยไลท์นิ่งให้รึเปล่า
    Last edited by AnubisCross; 28 Jan 2014, 07:50:28.

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      หมื่นหนึ่งน่าจะได้นะครับ สำหรับในไทย ไม่แน่ใจมีจอยไลท์นิ่งให้รึเปล่า
      จอยในเซตเลยครับ แต่เป็นแค่ จอยขาวอ่ะครับ T_T

Comment

ถ้าแบบ ไม่แกะนี่ ราคาดีเลยนะครับ เสียดาย

Comment

Originally posted by kurugururi View Post
          ถ้าแบบ ไม่แกะนี่ ราคาดีเลยนะครับ เสียดาย
          ยังไม่เคยแกะเลยครับ พอประเมินราคาได้ไหมครับ

Comment

ไม่แกะนี่ หมายความว่าไม่แกะเอามาเล่นครับ ไม่ใช่แกะเครื่อง

Comment

คงหมายถึงแกะ down FW ไลท์นิ่งรุ่นนี้ down เล่นก็อปได้

Comment

ถ้าอยากขาย เมลล์มาหา หรือ ไลน์มานะคะ id :jeabpae
                email Jeabpanaa@hotmail.com ตอนไปญี่ปุ่นเห็นมีขายค่ะ แต่ไม่แพง
                แต่หนัก เลยคิดว่าเอากลับมาไม่ได้ เลยไม่ได้ซื้อสักกำ

Comment

Working...
                X