Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ PS4 ที่ญี่ปุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ PS4 ที่ญี่ปุ่น

จะฝากน้องหิ้วมาให้จากญี่ปุ่น แต่ไม่แน่ใจว่าสามารถนำมาเล่นที่ประเทศไทยได้ไหม และการรับประกันของญี่ปุ่นสามารถเข้าที่ศูนย์ประเทศไทยได้ไหม

และเรื่องเกม สามารถเล่นแผ่นเกมที่มีขายในบ้านเราได้หรือไม่ครับ

ได้ครับ แต่ประกันไม่ได้ครับ เครื่องสิงค์โปร ถึงจะเข้า 0 ไทย ได้

ราคาต่างกัน 5 พัน แต่ไม่ได้ประกัน แถมประกันบ้านเราก็รู้ ๆ กันอยู่

เกมไม่ล็อกโซนครับเล่นได้ World wired

Comment

แต่ รู้สึกPSN code ที่มันแถมจะเล่นในไทยไม่ได้นะครับ แต่คงไม่ใช่ปัญหา

Comment

สมัครไอดี jp ครับ แก้ง่าย ๆ แถม ps4 ไอดีไหนเป็น plus ไอดีอื่นได้อานิสงค์ไปด้วย

Comment

Working...
        X