Announcement

Collapse
No announcement yet.

จุกยางจอยเกมหน้าตาแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จุกยางจอยเกมหน้าตาแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

จุกยางจอยเกมหน้าตาแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ
    Attached Files

ยังหาไม่ได้เลย ช่วยทีครับ

Comment

ผมเคยหาเหมือนกันมันมีไม่ตรงรุ่นเลย ไม่เอามา

แต่ว่ายางของอะไรครับ ถ้าจอยราคาไม่สูง แนะนำว่าทิ้งเถอะครับ

อยากซ่อมก็ลองดูที่ dealextreme.com ลองหาอะไหล่ดู

Comment

ร้านขายอุปกร๋เกมครับ ลอกขอซื้อ ลูกยางปุ่มรองจอย ส่วนใหญ่จะขายเป็นชุดๆไว้ครับผม

Comment

มันเปนจอยเล่นเกมต่อสู้หน้าตาแบบนี้อ่ะครับ ปันหาคือมันหาซื้อที่นี่ไม่ค่อยได้ แพงด้วยเป็นพันเลย ผมมีสามอันล่ะ ลองแงะมาดูดีๆเสียแค่ตรงจุกยาง มันขาดตรงวงๆ ขาดจะครบสามอันแล้วคับ T T
          Attached Files

Comment

หาไม่ได้สักที ไปเดินมาทั่วสะพานเหล็ก ช่วยทีครับ

Comment

ยังหาไม่ได้เลย หรือสั่งจากเวปนอกก็ได้ มีที่ไหนหรือป่าว ช่วยทีครับ

Comment

ลองเบอนี้ดูค่ะ เปนร้านฯขายและรับซ่อม 0892299209 กทม.

Comment

Working...
                X