Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS4 , XBOX , TV , MONITOR ขอคำแนะนำด้วยครับ ++++++++++++++++++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS4 , XBOX , TV , MONITOR ขอคำแนะนำด้วยครับ ++++++++++++++++++++

กำลังเลือกซื้อระหว่าง PS4 กับ XBOX ONE ควรพิจารณาจากอะไรบ้างครับ ?
    มีแบบไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ?

แล้ว 2 เครื่องนี้ จะใช้ TV LED , LCD หรือ Monitor จอคอม LED , LCD ครับ ที่ภาพ OK ตัวหนังสือในเกมก็อ่านเห็นง่ายๆ และราคาไม่แพง งบอยู่ในช่วง 4,000-8,000 บ. ไม่เกินนี้ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ พร้อมราคาทั้งหมดครับ

ขอบคุณครับ

กำลังเลือกซื้อระหว่าง PS4 กับ XBOX ONE ควรพิจารณาจากอะไรบ้างครับ ?
    มีแบบไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ?

แล้ว 2 เครื่องนี้ จะใช้ TV LED , LCD หรือ Monitor จอคอม LED , LCD ครับ ที่ภาพ OK ตัวหนังสือในเกมก็อ่านเห็นง่ายๆ และราคาไม่แพง งบอยู่ในช่วง 4,000-8,000 บ. ไม่เกินนี้ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ พร้อมราคาทั้งหมดครับ

ขอบคุณครับ

Comment

LCD แนะนำงบประมานนี้หา LCD 30 นิ้ว รุ่นไหนก็ได้ขอให้มี พอต HDMI ครับต่อ HDMI เล่น 720P 1080P ภาพก็คมชัดสุดๆแล้ว

Comment

Next Gen. เล่นกับทีวีงบระดับนี้น่าเสียดายครับ

งั้นผมแนะนำ PS4 ดีกว่า ถูกกว่า XO ประมาณ 4000 แต่ทำใจหน่อยนะครับช่วงนี้เกมน้อย

ละเอาส่วนต่างตรงนี้ไปโปะเป็นทีวีรุ่นดีๆหน่อยจอ 40 นิ้วขึ้นไปดีกว่าครับ

ทีวีสมัยนี้รุ่นถูกกับรุ่นท็อปภาพมันต่างกันมากๆเลยนะครับซื้อตัวถูกมาผมเกรงว่าท่านจะใช้ได้ไม่นานเดี๋ยวกิเลสขึ้นต้องเปลี่ยนอยู่ดี

PS4 XO ตัวเครื่องมีรุ่นเดียวครับ แต่จะมีออปชั่นคือ บางตัวแถมเกมมาในกล่อง ราคาก็ค้นได้เลยแต่ละที่จะไม่เท่ากัน

Comment

Working...
        X