Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ps4 ต่อกับจอคอม โดยใช้hdmi แล้วภาพ กระพริบ มีจุดแดงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ps4 ต่อกับจอคอม โดยใช้hdmi แล้วภาพ กระพริบ มีจุดแดงๆ

ปรับเป็น480p ภาพปกติ แต่พอสูงกว่านั้น กระพริบ และมีจุดแดงๆ สายhdmi ที่ใช้แถมมากับเครื่องps4 ในกล่องเลยครับ อยากทราบว่ามีวิธีแก้มั้ย ครับ ผมใช้จอ lg e2360 เป็นจอ hd led ครับ ช่วยด้วยนะครับ ว่าต้องแก้ยังไง

เล่นไปได้ไง 480p ลองหาสายอื่นดู หรือลองกับจออื่นก่อน จะได้รู้ว่าเป็นที่อะไรแน่

Comment

มีคลื่นรบกวน

Comment

Working...
      X