Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PS3 ดาวเกรด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PS3 ดาวเกรด

ผมไปทำเครื่องดาวเกรด Jailbake Rogero 4.46 เเล้วอยากเล่นออนไลน์จะอัพ fw เเท้ ผมอยากรู้ว่าถ้าจะเล่นด้านมืดอีกครั้งต้องดาวเกรดอีกครั้งไหมครับ
    Last edited by guymissing; 23 Oct 2013, 19:56:56.

ดาวทุกครั้งที่อัพแท้ เก็บตังซื้อแท้อีกเครื่องดีกว่าไหม ค่าดาวก็ 1000-2000 ต่อครั้งละ

Comment

ตอนนี้ Rogero ออก cfw cex 4.50 v 1.0 มาแล้วครับ เล่น online ได้เหมือนเดิม แต่ก็อาจโดนแบนได้ครับ ต้องวัดกันไป ผมว่าอย่างกระทู้ข้างบนว่า ซื้อแท้มือสองไว้เล่น online สักเครื่องก็โอนะครับ ราคาลงแล้ว เกมที่คุ้มค่ากับการเล่น online มีไม่มากหรอกครับ ซื้อแผ่นแท้มือสองเล่นเอาครับ

Comment

Working...
      X