Announcement

Collapse
No announcement yet.

LT 2.0อัพ DB ล่าสุด แล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LT 2.0อัพ DB ล่าสุด แล้วเล่นไม่ได้

เซงมากเลย ครับ ตั่งแต่เล่นมาไม่ึเคยคิดจะต่อ เน็ต แต่แฟน ทักว่ามัน มี wireless นิลองเข้าเน็ตดูดิเป็นไง !! เท่านั้นละครับ มันขึ้นให้ อัพ แต่ผมลืมนึก (แต่ก่อนก็อัพ DB เองตลอดจนถึง 16202 มั้ง) ก็เลยกด อัพเดทไป รอพักนึง หลังจากอัพเส็จก็ลองเข้าเกมดู ปรากฏ ว่ามันเข้าไม่ได้แล้ว ครับ มันขึ้น unsupport เซงเหมือนกันครับ มีวิธีแก้ไหม ครับ ต้องทำยังไง บ้าง ใครรู้ช่วยทีนะครับ

ใครรู้ ช่วยหน่อยครับ เซงมากเลย หรือต้องยกไปแปลง RGH ลูกเดียว

Comment

Up เป็น LT 3.0 ครับ เล่นได้เหมือนเดิม ราคาประมาณ 300-500 บาทครับ

Comment

อัพใหม่ครับ คงต้องอัพ จะ rgh หรือ LT ก็ว่าไป ราคาเดี๋ยวนี้ไม่เเพงเเล้ว ครับผม 800เอง

Comment

Working...
        X