Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ PS3 ตอนนี้โอเคไหมครับ หรือรอ PS4 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ PS3 ตอนนี้โอเคไหมครับ หรือรอ PS4 ดีครับ

ซื้อ PS3 ตอนนี้โอเคไหมครับ หรือรอ PS4 ดีครับ

ถามใจตัวเองครับว่ามีเกมอยากเล่นบน ps3 หรือเปล่า ตังพร้อมที่จะโดนพ่อค้าฟันหัวแบะตอน ps4 ออกใหม่ ๆ รึเปล่า

เป็นผมจะผมซื้อ ps3 เล่น รอ ps4 ราคานิ่ง แล้วค่อยซื้อ ps4 ครับ

อีกอย่าง ps3 ก็มีเกมที่เรียกว่ายอดเยี่ยมหลายเกมเลยครับ

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      ถามใจตัวเองครับว่ามีเกมอยากเล่นบน ps3 หรือเปล่า ตังพร้อมที่จะโดนพ่อค้าฟันหัวแบะตอน ps4 ออกใหม่ ๆ รึเปล่า

เป็นผมจะผมซื้อ ps3 เล่น รอ ps4 ราคานิ่ง แล้วค่อยซื้อ ps4 ครับ

อีกอย่าง ps3 ก็มีเกมที่เรียกว่ายอดเยี่ยมหลายเกมเลยครับ
      เฉียบขาดมาก

Comment

เค้าเปิดขายมาเลล๊อตแรก เวลาผมกลับบ้าน(บ้านอยู่หาดใหญ่)ไปหิ้วมาจากมาเลโดน+ภาษีป่าวอะคับซื้อมาเล่นเครื่องเดียว
        Last edited by bom53123; 19 Oct 2013, 23:03:40.

Comment

ps 4 ออกมากลัวว่าราคา ps 3 จะยังไม่ดรอปลงน่ะสิครับหรือจะสูงอีกขึ้นรีเปล่าผมคนนึงแหละที่คิดจะซื้อ PS3 มาเล่นตอนนี้เพราะมีหลายเกมที่ผมอยากเล่นและทนดู รีวิว PS4 ไปสักพักรอตัว slim ออกมาเล่นก็อปได้ค่อยจัดครับ

Comment

Originally posted by presario15 View Post
            ถ้าคุณเล่นเกมที่เป็น exclusive ps3 ก็ซื้อเลยคับ แต่ถ้าจะที่เป็น multi platform แบที่มัน ps3 ps4 แบบนี้ ผมว่า ps4 โลด

Originally posted by AnubisCross View Post

ผมรนับหิ้วอยุ่คับ ราคาไม่แพง อันนี้ ลิ้งที่รับ อ่านรายละเอียดได้

http://www.gconsole.com/forum/show.p...9093&pagenum=1 ใน gcon คับ

http://www.overclockzone.com/forums/...3#post54870913
            อันนี้ ใน ocz คับ

Originally posted by bom53123 View Post
            เค้าเปิดขายมาเลล๊อตแรก เวลาผมกลับบ้าน(บ้านอยู่หาดใหญ่)ไปหิ้วมาจากมาเลโดน+ภาษีป่าวอะคับซื้อมาเล่นเครื่องเดียว
            เครื่องเดียวไม่น่าจะโดนมั้ง แต่นายลองไปดูของผมได้นะ อิอิ ผมจะไปฮ่องกงพอดี แต่นายอยุ่ไกลแฮะ ส่งของลำบาก 5555

Comment

Working...
            X