Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox360 LT2.0 สามารถเล่น onlineได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox360 LT2.0 สามารถเล่น onlineได้ไหมครับ

ตอนนี้เล่น GTA5 อยู่ อยาก online ครับ จะโดนแบนมั๊ย หรือถ้าอัพ LT3.0 จะเล่นได้ชัวร์ๆปะครับ

ขอบคุณครับ

อยาก online ต้อง up dashboard ล่าสุดก่อน แล้ว up drive เป็น LT 3.0 ครับ แผ่นเกมที่เล่น ก็ต้องไรท์ มาอย่างถูกต้องด้วย โอกาสที่จะโดนแบนก็น้อยลงครับ ช่วงปลายปีต้องระวังครับ ลองปรึกษา jokergame ดูครับ เชื่อถือได้ คุยหน้าเวบดูครับ หัวข้อ customer

Comment

Working...
    X