Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการลงเกมส์ xbox360 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการลงเกมส์ xbox360 หน่อยครับ

ปกติจะซื้อแผ่นก๊อปมาแล้วลงผ่าน FSD ครับ แต่ทีนี้จะโหลดเกมส์เอา อยากถามว่าพอโหลดเสร็จเอาใส่ external hdd ที่มีข้อมูลเดิมอยู่แล้วได้มั้ยครับ แล้วเลือกผ่าน FSD ก็อปเฉพาะโฟลเดอร์เกมส์ลงเครื่องเอา

และอีกข้อคือเราจะรู้ได้ไงครับว่าเครื่องของเราแปลงแบบไหนมา เวอร์ชั่นอะไร แผ่นเกมส์แบบไหนรองรับครับ

ขอบคุณมากครับ

ได้ครับ
    -------
    น่าจะดูได้จาก info ของ dashlaunch ครับ

Comment

Working...
    X