Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ PS3 แปลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ PS3 แปลง

เครื่องผมแปลง เล่นเกมผ่าน มัลติแมน ลงเกมในHDD ซื้อมานานแล้วไม่ได้อัพเดทอะไรเลย Firmware 3.55 จะเล่น Gta V แผ่นแท้ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ต้องทำยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ
    Last edited by armalone; 18 Sep 2013, 19:57:24.

ใครรู้ตอบทีครับ T^T

Comment

ได้ ถ้าอัพเดด CFW เป็นเวอร์ชันล่าสุด

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
        ได้ ถ้าอัพเดด CFW เป็นเวอร์ชันล่าสุด
        อัพยังไงหรอครับ

Comment

เบื้องต้นทำตามนี้นะครับ

http://koonprachuay.exteen.com/cfw-rogero-4-30

แต่ผมยังไม่ได้อัพตัวล่าสุด CFW 4.46 ลงเวปลองเสิชดูก็ได้ครับแล้วทำตามขั้นตอนในเวปผมได้เลย

ว่าแต่เครื่องเล่นก้อปอยู่แล้วมีแต่คนอยากได้จะไปเล่นแผ่นทำไมละครับ แค่ลง CFW ตัวล่าสุดมันก็เล่นได้ทุกเกมแล้ว

หรือหาตัวเกมไม่ได้ก็ PM ,าได้ครับผมมีจำหน่าย อิอิ

Comment

ผมได้แผ่นแท้มาอะคับ เล่นแท้เกมนี้แล้วจะกลับไปเล่นก็อบได้ไหมคับ

Comment

ถ้า 3.55 ใส่แผ่นเข้าไปก็จบครับ กลับมาเล่นก็อปเตรียมเสียตังพันนึงได้เลย

Comment

แล้วที่ร้านมี GTA V แบบก็อบหรือยังอะคับ อยากส่ง HDD ไปลงเกมด้วยขอลายละเอียดหน่อยคับ

Comment

แนะนำ cfw 4.46 rebug ครับ เจ๋งสุดแล้ว ผมเป็นสาวกค่ายนี้มาตลอด

Comment

Working...
                  X