Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น GTA 5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น GTA 5

มีเพื่อนคนไหนซื้อแผ่น มาจากสะพานเหล็ก แล้วเล่นไม่ได้มั่งครับ เครื่องผมเป็น LT3 พอเล่นไปได้แค่ภาระกิจ แรก ขโมยรถ ที่หลังจากหนี ตำรวจ แล้วให้ไปตามเส้นสีเหลือง เล่นๆอยู่ ก็ดับไปเลย ไปเริ่มใหม่ ไม่รู้เป็นเพราะสาเหตุอะไร เซ็งมากๆ T-T

ของผมเป็นอาการแบบว่า พอเล่นๆอยู่ก็มืดไป2-3วิ แล้วก็มาเริ่มโหลดเกมใหม่ ถ้าลืมเซฟคือจบเลย ถ้ายังไม่ได้ทำภารกิจก็สบายไป (แผ่นซื้อมาจากร้าน ปลาวาฬ Cenพระราม2)

Comment

Originally posted by soppani View Post
      ของผมเป็นอาการแบบว่า พอเล่นๆอยู่ก็มืดไป2-3วิ แล้วก็มาเริ่มโหลดเกมใหม่ ถ้าลืมเซฟคือจบเลย ถ้ายังไม่ได้ทำภารกิจก็สบายไป (แผ่นซื้อมาจากร้าน ปลาวาฬ Cenพระราม2)
      SAVE ตรงไหนครับ

Comment

เซฟนิต้องเข้าไปในบ้านอะครับในห้องนอนมันจะให้กดเซฟ

Comment

Working...
        X