Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย xbox slim 4g RGH JOY แท้2อัน เกม19แผ่น!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย xbox slim 4g RGH JOY แท้2อัน เกม19แผ่น!

xbox สภาพ 98% แทบไม่มีลอยขีดขวนอะไรเลยครับ เพราะก็ว่างไว้เฉยๆตลอดครับ

ตัวเครื่องแปลงเป็นระบบ RGH แล้ว คือสามารถโลหดเกมลง Flashdrive หรือ Harddiskแล้วมาต่อเล่นกับXbox ได้ครับ และสามารถเล่นแผ่นได้ทั้งหมดเลยครับ ไม่ว่าจะเป็นLTอะไรก็ตาม

สาเหตุที่ขายเพราะเพิ่งเรียนจบ ทำงานแล้วไม่มีเวลาเล่นครับ

ของที่จะได้
    1.ตัวเครื่อง
    2.หม้อแปลง
    3.สายHDMI
    4.สาย AV
    5.มีจอย2อัน ครับ สีดำทั้งคู่แท้ทั้งคู่ ซื้อมาตัวละ1500ได้ครับ แถมสายต่อเล่นกับ Xboxเวลาถ่านหมด ก็สามารถเอาจอยไปต่อเล่นได้เลยครับ
    6.สายต่อจอยกับ xbox
    7.มีเกมทั้งหมด19แผ่น อาทิ GTA4 , WWE12 , wwe13, Gear of war 3 ,gear of war judgement , resident evil 5-6 , saintrow 3-4 , halo , Naruto ภาค1และล่าสุดภาค3 , Marvel capcom3
    8.กล่องxBOx แพคเกจเครื่องญี่ปุ่นครับ
    มีจอย2อัน ครับ สีดำทั้งคู่แท้ทั้งคู่ ซื้อมาตัวละ1500ได้ครับ แถมสายต่อเล่นกับ Xboxเวลาถ่านหมด ก็สามารถเอาจอยไปต่อเล่นได้เลยครับ

ขอสนนราคาไว้ที่ 7000ครับ

ติดต่อ โทร. 0814841801 24ชม. line ; frangko facebook : https://www.facebook.com/Frangkochan
    Attached Files
    Last edited by ts00987212; 24 Sep 2013, 13:33:48.

สะดวกรับของที่ไหนติดต่อกันได้ครับ

Comment

Dun

Comment

ห้อง Toys เลยครับ แต่ราคานี้สูงไปครับคงยากเพราะไม่ได้มี HDD อะไรให้
        เครื่องครบชุดยกกล่อง 2 จอย + แผ่น ตีไป 6500+- ยังพอมีลุ้นครับ เพราะเครื่องตอนนี้ถูกมากครับ

แค่แนะนำนะครับราคาขึ้นอยู่กับผู้ซื้อขายที่จะตกลงกัน..ยังไงก็ขอให้ออกไวๆ
        เครื่องสวยครับขอชม ^ ^

Comment

7500 ครับ

Comment

ราคาแพงไปอ่า

Comment

ก็เครื่อง rgh จอย2อัน สาย hd av และสายต่อจอยกับเครื่อง ทั้งหมดนี้คิดว่าควรราคาเท่าไรครับ นี้ไม่นับราคาแผ่นนะคีับ

Comment

7500ครับ ราคาต่อรองได้้

Comment

7000ถ้วนครับ

Comment

Working...
                  X