Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เรื่องการทำ Intennal HDD RGH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เรื่องการทำ Intennal HDD RGH

คือผมเข้าใจว่า HDD intennal Xboxจะต้องเป็นของ MS เท่านั้น

ถ้าเอา HDD อื่นมา Format มันก็จะเหลือ 32 GB

ไม่ว่า HDD นั้นจะจุเท่าไหร่ก็ตามแต่ถ้าทำ RGH มันทำได้

ผมเลยอยากถามว่าวิธีทำให้ HDD ทั่วไปมาเป็น intennal HDD ของ XBOX ได้

ต้องทำยังไงคับขอแบบละเอียดหน่อยนะคับผมไว้ใช้ลง DLC

เครื่องผมทำ RGH คับ

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าคับ

เครื่องไม่มี Internal HDD เหรอครับ ถึงตอนเอา External มาต่อเพิ่ม

วิธีแปลง HDD แนะนำให้ไปอ่านในบอร์ด DVDgameonline ครับ มีบอกไว้

Comment

ผมไม่มี intennal มีแต่ Extennal คับ

เลยอยากได้ in ไว้เซฟและลง DLC

Comment

Working...
      X