Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xbox360 4GB Slim + Kinect ทำ RGH แล้ว ขายได้เท่าไหร่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xbox360 4GB Slim + Kinect ทำ RGH แล้ว ขายได้เท่าไหร่เหรอครับ

ประกันหมดแล้วด้วยนะครับ แต่ซื้อมาแรกๆก็เล่นบ่อยอยู่ นานเข้าไม่มีเวลาแล้ว อยากจะขายให้ได้ราคาดีๆ เพราะต้องการเงิน ไม่รู้ไหวไหม

เป็นเครื่องที่ผมเอามาทำ RGH เองนะครับ ทำสักครึ่งปีที่แล้วได้ เล่นแผ่นแปลงก็ได้

รบกวนประมาณราคาให้หน่อยครับ ไม่อยากขาดทุนเยอะ ต้องเอาเงินไปหมุนน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขายแยกจะไวกว่าครับแต่เห็นครบชุดก็ประมาณ 8000-9000

Comment

Working...
    X