Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย xobox360 wireless for pc มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย xobox360 wireless for pc มีปัญหาครับ

พอดีผมพึ่งซื้อmouse กับ keyboad แบบ wireless มาน่ะครับแล้วผมก็ลองเอาไปเปลี่ยนกับอันเก่าม แล้วปรากฎว่าผมไม่สามารถใช่จอยได้แต่ถ้าผมถอด mouse กับ keyboard ออก ผมจะใช้จอยได้ คือผมต้องเลือกใช่อย่างใดอย่างหนึ่งน่ะครับ ผมลงไดร์เวอร์เรียบร้อยแล้วน่ะครับ แล้วจอยอันนี้ผมก็เล่นมาอย่างปกติก่อนหน้านี้น่ะครับ มันเป็นไปได้ไหมครับที่คลื่นความถี่มันอาจจะเท่ากันก็เลยดูดสัญญาณของกันและกันน่ะครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นแบบนั้นก็ คลื่นความถี่ชนกันเปลี่ยนไปใช้ keyboard กับ mouse แบบ bluetooth แทนเอา keyboard กับmouse ขายมือสองแล้วซื้อใหม่ คุ้มไหมเนี่ย

Comment

Working...
    X