Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคร้าบบ ลงเกม PS3 แล้วมันขึ้น error 80010017 คร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคร้าบบ ลงเกม PS3 แล้วมันขึ้น error 80010017 คร้าบบ

ช่วยทีคร้าบบ พี่คร้าบบ ผมลงเกม ผ่าน HDD อ่ะครับ แล้วมันเข้าเกมไม่ได้มันขึ้น Error 80010017 คร้าบบบ ใช้ multiman 4.18 full ครับ FW ก็ 3.55 แล้วอ่ะครับ ใครรู้ช่วยทีคร้าบบ ลองมาหลายวิธีแล้วครับ TT__TT

เล่นเกมไรครับ เดาว่า FW ต่ำเกินกว่าที่เกมจะใช้ ต้องหาตัว Fix นะครับ

เล่น ps3 ต้องศึกษาเยอะ ๆ

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      เล่นเกมไรครับ เดาว่า FW ต่ำเกินกว่าที่เกมจะใช้ ต้องหาตัว Fix นะครับ

เล่น ps3 ต้องศึกษาเยอะ ๆ
      แล้วถ้าอัพ FW 4.30 แล้วจะเล่นเกมใน HDD ได้มั๊ยอ่ะครับ หรือต้องซื้อแค่แผ่นแท้อ่ะครับ ผมงง ตรงนี้มากๆๆครับ

Comment

Working...
      X