Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือแนะนำร้านซื่อ ps3 มืดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือแนะนำร้านซื่อ ps3 มืดหน่อยครับ

ขอความช่วยเหลือแนะนำร้านซื่อ ps3 มืดหน่อยนะครับ

พอดีน้องอยากได้มากเลยครับเลยต้องหาให้น้องในวันเกิด

คงต้องมือสองในบอร์ดละครับ ไปร้านโดนทุบแล้วสับหัวแบะ แน่ๆ

Comment

ลองไปดูร้าน พี่แจงเกมส์ดูครับ พิมพ์เอาใน google ก็ได้

Comment

มือหนึ่งน่าจะหาไม่ได้แล้วละครับ ถ้าจะหาจริงๆต้องรออุปกรณ์เสริมตัวใหม่ที่จะทำให้บอร์ด 3000 เล่นผ่ายน HDD ได้
        แต่ยังไม่มีกำหนดที่แน่นอน ถ้าใจร้อนก็สอยเครื่องมือสองไปก่อนครับ

ส่วนถ้าสนใจ HDD PS3 พร้อมเกมติดต่อผมได้ครับ อิอิ

Comment

Working...
        X